099-1933509 บัวใหญ่: บขส. บัวใหญ่ (ตึกแถวสีชมพู ใกล้ฝั่งจอดรถเมล์ชัยภูมิ) 086-2603719, 062-9160712 สีดา: หัวมุมแยกสีดาทางไปเมืองพล ติดร้านเอวาโฟน 090-6186087 พล: บขส. พล 089-4217070 บ้านไผ่: บขส. บ้านไผ่ (เสาที่ 14 โต๊ะขายตั๋วรถโคราชทัวร์ ป. 1 โคราช-อุดร) 099-4602349, 087-4386687 มหาสารคาม: บขส. มหาสารคาม (ตัวแทนจำหน่ายตั๋วบริษัทเพชรประเสริฐ/เชิดชัยทัวร์) 093-0870322, 093-0870300 ร้อยเอ็ด: บขส. ร้อยเอ็ด (เสาที่ 2 และ 20 โต๊ะขายตั๋วรถไปบุรีรัมย์) 098-5159400 ข้อมูลและรูปภาพ: ชื่อผู้ให้บริการ: เขมราฐรุ่งเรืองทัวร์ ที่ตั้งสำนักงาน: 61/24 ถ. เสนานิคม1 หมู่บ้านเสนานิเวศน์ โครงการ1 แขวงลาดพร้าว กทม. 10230 เบอร์โทรศัพท์: 02-9362754 โทรสาร: – เช็คราคา หรือจองตั๋วออนไลน์ (ตลอด 24 ชม. ): กดตรงนี้ ตารางเส้นทางเดินรถ กรุงเทพฯ – อาจสามารถ ลำดับ ชื่อจังหวัด สถานี ระยะเวลาจากต้นทาง 1 กรุงเทพมหานคร สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพฯ (หมอชิต 2) 2 สระบุรี สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ. สระบุรี 1 ชั่วโมง 30 นาที 3 นครราชสีมา สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ. นครราชสีมา 3 ชั่วโมง 30 นาที 4 ขอนแก่น สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ. บขส. มหาสารคาม 776 pessoas fizeram check-in aqui Transparência da Página O Facebook está mostrando informações para ajudar você a entender melhor o propósito de uma Página.
(AC) 24 36 (ปอ. ) (AC) อู่พระราม9 Rama 9 Bus Depot 36ก อู่สวนสยาม Siam Park Bus Depot 69 ไทรม้า Saimah 69 (ปอ. ) (AC) 92 ท่ารถสาย 92 พัฒนาการ Tha Rot Sai 92 Phatthanakan 92 (ปอ. ) (AC) ท่าปล่อยรถ โรงพยาบาลสงฆ์ 168 (ปอ. ) (AC) อู่มีนบุรี Minburi Bus Depot 171 (ปอ. ) (AC) กรมที่ดินประเวศ Krom Theedinpravej 172 (ปอ. ) (AC) 187 (ปอ. ) (AC) ท่าน้ำสี่พระยา Si Phraya Pier 538 (ปอ. ) (AC) มทร. ธัญบุรี(ขาออก) 529 หมอชิต 2 (Mochit 2) R26E โรงพยาบาลรามาธิบดี(จากอู่ลาดหวาย) Ramathibodi Hospital (From Lat Wai) 8 แฮปปี้แลนด์ - สะพานพุทธ Happyland - Saphan Phut 8 (ปอ. ) (AC) เคหะร่มเกล้า - สะพานพุทธ Romklao Housing - Saphan Phut คำถามและคำตอบ สถานีไหนเป็นสถานีที่ใกล้ ท่ารถตู้ แปดริ้ว พนมสารคาม คลองรั้ง 304 มากที่สุด?
รถตู้โดยสารปรับอากาศ สาย 1617 เส้นทาง ฉะเชิงเทรา – พนมสารคาม (รถด่วน) ให้บริการโดย บริษัท เปี่ยมสุขโข จำกัด เส้นทางเดินรถ / จุดที่ผ่าน: ตะวันออก – ดอนทอง – หัวสวน – วังซุง – สนามช้าง – เสม็ดใต้ – เสม็ดเหนือ – แยกบางคล้า – แยกหนองปลาตะเพียน – โพธิ์ใหญ่ – บขส. เมืองใหม่ – พนมอดุล – ตลาดท่าเกวียน จุดจอด: – ฉะเชิงเทรา จอด บขส. – พนมสารคาม จอดตลาดท่าเกวียน และ บขส. เมืองใหม่ อัตราค่าโดยสาร: ปพนม 35 บาท (ซื้อบัตรก่อนขึ้นรถ เก็บตั๋วไว้ให้ตรวจ) เครดิตภาพ แอดมินโอม, ข้อมูลจากเพจ: รวมข้อมูลรถตู้และรถมินิบัสโดยสารทั่วประเทศ เฉพาะที่ถูกกฎหมายเท่านั้น หมายเหตุ: ข้อมูลข้างต้นอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง กรุณาตรวจสอบความถูกต้องจากผู้ให้บริการอีกครั้ง รถตู้สาย 386 ฉะเชิงเทรา-จันทบุรี และ ฉะเชิงเทรา-ตลาดบ้านแหลม ผู้ประกอบการ บริษัท พนมชัยแอร์ จำกัด เส้นทางผ่าน: บขส. ฉะเชิงเทรา-แยกบางคล้า-หนองปลาตะเพียน-บขส. พนมสารคาม-เขาหินซ้อน-กรอกสมบูรณ์-เพชรกระจ่าง-วังท่าช้าง-ทุ่งหินโคน-น้ำซับ-สระขวัญ-วังรี-บ้านนา-เขาฉกรรจ์-คลองตาสูตร-วังน้ำเย็น-วังใหม่-วังน้ำฝน-วังสมบูรณ์-ทับช้าง-เขาแหลม-ตาเรือง-สอยดาว-ปะตง-ทับไทร-มะขาม-บขส.